Kenyan forum: Jokes - Mwenye wivu "nnyooongwa!"...Katia manzi ama chali size yako leo!
Share this topic
25 Oct 2015 21:09

Ni date ya leo utaisoma kama ya jana ama juzi naniii...
Lakini pia elewa kuna veeenye heh!
Let's trade..,
Angusheni mafeelings zenu..
Let's CHAT!
...just 'bout anything.
#FreeStyle

26 Oct 2015 15:53

..wow! i just wana shout nice topic..i wish to sprinkle ma inner love to a hot fat woman..i love it when my heart feels what de eyes see..gwan.,,love mpaka mwisho

26 Oct 2015 18:11
Post is hidden!
26 Oct 2015 18:35

Nimepata mmoja nani angependa kumjua!

26 Oct 2015 20:26

MARK 2ambie..

26 Oct 2015 23:26

am a new member dame mgane anan karbisha

27 Oct 2015 11:18

Nani anakatiwa na kisu iko wapi

27 Oct 2015 13:24

@ "Kisamson",wapenda vya kunyongewa,vya kujichinjia utaeza?k'uliza tu heh!

27 Oct 2015 13:29

Quote by Dieyounng
Nani anakatiwa na kisu iko wapi

...kisu iko hapa,'kendo' kuchapiana para' zenye zitakunyc #CHATROOM

28 Oct 2015 17:58

Aaya,madame wamekosa nani anantaka.majokers baadaye.

29 Oct 2015 13:50

Quote by Bushli
Aaya,madame wamekosa nani anantaka.majokers baadaye.

...yaaani unadai kuchokorwa sewage?malimwengu kwa wengi hehe,tafuta!

29 Oct 2015 20:39

Nishaingia muwapi mademz wa maana, si angali sura wala umbo ila tabia, uwe kiwete,kipofu na ulemavu wa kila aina nakutaka tu bora tabia halali

4 Nov 2015 18:17

wapi size yangu hapa mbona sioni na kama size yangu ipo iko na wapi?

4 Nov 2015 19:34

Sioni Madem Wakireply Hapa??

5 Nov 2015 01:35

How come ulizaliwa ww tamtam? smile ya korogo kubrudisha vigogo.

5 Nov 2015 01:41

Ongeza mizani mr.

8 Nov 2015 03:12

Napenda mwenye kupenda ngono mpaka anasahau ya jana. Mathee kuanzia kuanzia 55 ki2 ka hio, iko maneno??

8 Nov 2015 15:33

mnikatie basi

9 Nov 2015 12:24

You guys are funny ooh hehee nashangaa ila naelewa

9 Nov 2015 12:29

napita tu