Kenyan forum: Sports - ENGLISH PREMIER LEAGUE
Share this topic
11 Aug 2014 10:30

Here we come.

11 Aug 2014 11:41

Arsenal ndo kusema,ths round hakuna kucheza n kucheka na wavu

11 Aug 2014 12:57

Cant wait...am so team #Manu.. Arsenal cio aty mlishinda 5bob/sahani mtashinda Epl it doesnt work that way..

11 Aug 2014 13:01

bora tuliwin na tutaendelea kuwin sasa wenger amegeuka th tim hs realy changed

11 Aug 2014 13:53

Ati arsenal watawin,staki kucheka

11 Aug 2014 14:00

nakwambia utalia sasa@char

11 Aug 2014 14:07

Lets wait en c lol@mwai

11 Aug 2014 14:07

Bado kama siku nne ugonjwa wa moyo uanze,dawa za pressure,na ropes zakujihang zitauzwa kwa wingi,wish u gd luck kilamtu,am out.

11 Aug 2014 14:08

mambo n hapa hapa uko side gan?@char

11 Aug 2014 14:20

Man united..No doubt LVG atatupeleka huko hmm

11 Aug 2014 14:49

dis round premier ni noma,5team in real contention

11 Aug 2014 16:30

sisi ni arsenal,round hii si mchezo!

11 Aug 2014 16:34

yeah mark

11 Aug 2014 22:03

van gaal .....oyee!!..z

11 Aug 2014 22:41

#Edd i keep telling them thaz but hawaskii

11 Aug 2014 23:11

Lvg Tosha .

13 Aug 2014 04:22

sisi kama ARSENAL hapana tambua,3-0 its our anthem na haturingi!scoring isn't aproblm bt prblem is who wl score hatrick!

13 Aug 2014 06:29

@arsenals kuota nayo?

13 Aug 2014 07:41

ujinga ni kuita community shield katrophy ka 5 bob na last ssn vile mliwin mlijisifia ka mlevi akisusu kwa gate yake,

13 Aug 2014 07:46

Eehhh mafans let give credit where it deserves,Arsenal played better,City were horrible.especially da new boyz.